การไม่กวดขันการตั้งวินเถื่อนของมอเตอร์ไซต์รับจ้าง

เนื่องจากต้องมีการสอบสวนข้อเท็จจริง หรือหลักฐานประกอบ ผู้แจ้งต้องมีตัวตนสามารถติดต่อได้ ข้อมูลทุกอย่างจะปิดเป็นความลับ
Borworn

การไม่กวดขันการตั้งวินเถื่อนของมอเตอร์ไซต์รับจ้าง

โพสต์โดย Borworn » 29 พ.ย. 2023, 20:46

เรียน รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร

ปัญหาเรื่องการตั้งวินเถื่อนมอเตอร์ไซต์รับจ้าง ณ บริเวณแยกคณะเศรษฐศาสตร์ ยังไม่ได้รับการแก้ไข แม้เวลาการแจ้งเหตุล่วงเลยมาเป็นปี และหลายปี
นอกจากนี้ เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย ณ บริเวณแยกคณะเศรษฐศาสตร์ (ฝั่งอาคารจอดรถ 2) ไม่ได้มีการกวดขันอย่างจริงจัง แม้กระผมจะเดินไปแจ้งว่า จอดไม่ได้ทุกครั้งที่เห็น แต่คิดว่า มันไม่ใช่หน้าที่ของบุคคลากรของคณะเศรษฐศาสตร์

จึงข้อร้องเรียนมายังท่านรองอธิการบดี และขอความกรุณาท่านรองอธิการบดีฝ่ายบริหาร ช่วยดำเนินการแก้ปัญหาการตั้งวินมอเตอร์ไซต์เถื่อนที่บริเวณแยกคณะเศรษฐศาสตร์ และจุดอื่นๆ ภายในพื้นที่รับผิดชอบของ มก

ด้วยความเคารพอย่างสูง

admin
Administrator

Re: การไม่กวดขันการตั้งวินเถื่อนของมอเตอร์ไซต์รับจ้าง

โพสต์โดย admin » 12 ธ.ค. 2023, 09:09

ดำเนินการแจ้งผู้เกี่ยวข้องทราบ เพื่อหาแนวทางแก้ไขตามเรื่องที่ร้องเรียนแล้ว

ขอบคุณครับ
กองกายภาพและสิ่งแวดล้อมยั่งยืน

* ขออนุญาตแก้ไขโพสต้นฉบับโดยการลบชื่อนามสกุลออกครับ *

ย้อนกลับไปยัง